• Industrial IP67 PoE++ Splitter ( DC 12V, -40 75 độ C ) Planet IPOE-175S

Industrial IP67 802.3bt PoE++ Splitter ( DC 12V , -40~75 degrees C )

Viết đánh giá

Lưu ý: HTML is not translated!
    Xấu           Tốt

Industrial IP67 PoE++ Splitter ( DC 12V, -40 75 độ C ) Planet IPOE-175S

  • Thương hiệu: PLANET
  • Mã số sản phẩm: IPOE-175S
  • Tình trạng kho: Đặt hàng qua Zalo hoặc Email
Đơn giá chưa VAT. Phải cộng thuế VAT khi mua hàng
  • Xin liên hệ


SẢN PHẨM LIÊN QUAN

IEEE 802.3af Power Over Ethernet Injector ( End-Span ) Planet POE-152

IEEE 802.3af Power Over Ethernet Injector ( End-Span ) Planet POE-152

IEEE 802.3af Power Over Ethernet Injector ( End-Span )..

Đơn giá chưa VAT

534.000 đ

Bộ chuyển mạch Compact Industrial 4-Port 1000T PoE + 1-Port 1000T ( -40 75 độ C ) Planet IGS-504PT

Bộ chuyển mạch Compact Industrial 4-Port 1000T PoE + 1-Port 1000T ( -40 75 độ C ) Planet IGS-504PT

Compact Industrial 4-Port 10/100/1000T 802.3at PoE + 1-Port 10/100/1000T Ethernet Switch ( -40~75 de..

Đơn giá chưa VAT

Xin liên hệ

Bộ chuyển tín mạng sang cáp điện thoại Planet VC-201

Bộ chuyển tín mạng sang cáp điện thoại Planet VC-201

Ethernet over VDSL2 Converter..

Đơn giá chưa VAT

1.542.000 đ

Bộ chia mạng Planet Industrial Wall-mount Gigabit Router with 4-Port 802.3at PoE+ WGR-500-4P

Bộ chia mạng Planet Industrial Wall-mount Gigabit Router with 4-Port 802.3at PoE+ WGR-500-4P

Industrial Wall-mount Gigabit Router with 4-Port 802.3at PoE+4 LAN 10/100/1000Mbps, PoE+ 802.3at, 30..

Đơn giá chưa VAT

Xin liên hệ

Bộ chia mạng công nghiệp 4-Port 10/100/1000T 802.3at PoE + 1-Port 10/100/1000T + 1-Port 1000X SFP VPN Security Gateway Planet IVR-300FP

Bộ chia mạng công nghiệp 4-Port 10/100/1000T 802.3at PoE + 1-Port 10/100/1000T + 1-Port 1000X SFP VPN Security Gateway Planet IVR-300FP

Hardware SpecificationsCopper Ports 5 10/100/1000BASE-T RJ45 Ethernet ports including 4 LAN ports (P..

Đơn giá chưa VAT

Xin liên hệ

Bộ chuyển mạch Industrial IP67 Rated 8-Port 100Mbps M12 Fast with Planet ISW-800T-M12

Bộ chuyển mạch Industrial IP67 Rated 8-Port 100Mbps M12 Fast with Planet ISW-800T-M12

Industrial IP67 Rated 8-Port 10/100Mbps M12 Fast Ethernet Switch with Wide Operating Temperature..

Đơn giá chưa VAT

Xin liên hệ

Bộ chuyển mạch 24-Port 1000T PoE + 4-Port 10G SFP+ Planet SGS-6341-24P4X

Bộ chuyển mạch 24-Port 1000T PoE + 4-Port 10G SFP+ Planet SGS-6341-24P4X

Layer 3 24-Port 10/100/1000T 802.3at PoE + 4-Port 10G SFP+ Stackable Managed Switch..

Đơn giá chưa VAT

17.168.000 đ

Bộ chuyển mạch 4-Port 100Base-TX + 1-Port 100Base-FX Industrial with ( -40 75 độ C ) Planet ISW-511T

Bộ chuyển mạch 4-Port 100Base-TX + 1-Port 100Base-FX Industrial with ( -40 75 độ C ) Planet ISW-511T

4-Port 10/100Base-TX + 1-Port 100Base-FX Industrial Ethernet Switch with Wide Operating Temperature ..

Đơn giá chưa VAT

1.796.000 đ

Thiết bị chuyển đổi quang điện Planet MFB-F20

Thiết bị chuyển đổi quang điện Planet MFB-F20

Thiết bị chuyển đổi quang điện PLANET Single Mode 20KM, 100Mbps SFP fiber transceiver, DDM Supported..

Đơn giá chưa VAT

544.000 đ

Bộ chia mạng Planet L3 2-Port 100/1000T + 2-Port 100/1000X SFP + 4-Port 2.5G SFP + 2-Port 10G SFP+ Metro MGS-6320-2T6S2X

Bộ chia mạng Planet L3 2-Port 100/1000T + 2-Port 100/1000X SFP + 4-Port 2.5G SFP + 2-Port 10G SFP+ Metro MGS-6320-2T6S2X

L3 2-Port 100/1000T + 2-Port 100/1000X SFP + 4-Port 2.5G SFP + 2-Port 10G SFP+ Metro Ethernet Switch..

Đơn giá chưa VAT

Xin liên hệ

Bộ chia mạng Planet L3 24-Port 10/100/1000T 802.3bt PoE + 4-Port 10G SFP+ GS-5220-24UPL4XR

Bộ chia mạng Planet L3 24-Port 10/100/1000T 802.3bt PoE + 4-Port 10G SFP+ GS-5220-24UPL4XR

L3 24-Port 10/100/1000T 802.3bt PoE + 4-Port 10G SFP+ Managed SwitchMô Tả: L3 24-Port 10/100/1000T U..

Đơn giá chưa VAT

Xin liên hệ

Bộ Industrial 1-Port 1000T Ultra PoE + 1-Port Coax/UTP Long Reach PoE Kit ( LRP-201ET + LRP-201HT ) Planet LRP-201-KIT

Bộ Industrial 1-Port 1000T Ultra PoE + 1-Port Coax/UTP Long Reach PoE Kit ( LRP-201ET + LRP-201HT ) Planet LRP-201-KIT

Industrial 1-Port 10/100/1000T Ultra PoE + 1-Port Coax/UTP Long Reach PoE Kit ( LRP-201ET + LRP-201H..

Đơn giá chưa VAT

Xin liên hệ

Bộ chia mạng Planet L3 48-Port 10/100/1000T 802.3at PoE + 6-Port 10G SFP+ with 55V DC SGS-6310-48P6XR

Bộ chia mạng Planet L3 48-Port 10/100/1000T 802.3at PoE + 6-Port 10G SFP+ with 55V DC SGS-6310-48P6XR

L3 48-Port 10/100/1000T 802.3at PoE + 6-Port 10G SFP+ Stackable Managed Switch with 55V DC Redundant..

Đơn giá chưa VAT

Xin liên hệ

Bộ chuyển mạch có màn hình LCD 8-Port 1000T PoE + 2-Port 1000T + 2-Port 1000X SFP with PoE LCD Planet GSD-1222VHP

Bộ chuyển mạch có màn hình LCD 8-Port 1000T PoE + 2-Port 1000T + 2-Port 1000X SFP with PoE LCD Planet GSD-1222VHP

8-Port 10/100/1000T 802.3at PoE + 2-Port 10/100/1000T + 2-Port 1000X SFP Ethernet Switch with PoE LC..

Đơn giá chưa VAT

Xin liên hệ

Tags: PLANET-IPOE-175S