• Hộp đấu nối sợi quang , khay trượt , 24 cổng SC , 1U Rogenberger 104535-1A-53

Hộp đấu nối sợi quang, Loại khay trượt, Rack, Single Mode, duplex, 24 cổng SC, 1U, bao gồm mặt trước, khớp nối và dây hàn quang, mầu đen, bằng kim loại

Viết đánh giá

Lưu ý: HTML is not translated!
    Xấu           Tốt

Hộp đấu nối sợi quang , khay trượt , 24 cổng SC , 1U Rogenberger 104535-1A-53

  • Thương hiệu: ROSENBERGER
  • Mã số sản phẩm: 104535-1A-53
  • Tình trạng kho: Đặt hàng qua Zalo hoặc Email
Đơn giá chưa VAT. Phải cộng thuế VAT khi mua hàng
  • 4.200.000 đ


SẢN PHẨM LIÊN QUAN

Dây hàn quang , simplex , ST , Single Mode 2m , Rogenberger 98CS90111M0020

Dây hàn quang , simplex , ST , Single Mode 2m , Rogenberger 98CS90111M0020

Lưu ý : Sản phẩm có giá trị dưới 200.000 chúng tôi chỉ bán sĩ hoặc Quý khách phải trả chi phí ship ..

Đơn giá chưa VAT

124.000 đ

Dây hàn quang , simplex , LC OM3 , 0.9 mm , 1m Rogenberger 98CG90544M0010

Dây hàn quang , simplex , LC OM3 , 0.9 mm , 1m Rogenberger 98CG90544M0010

Lưu ý : Sản phẩm có giá trị dưới 200.000 chúng tôi chỉ bán sĩ hoặc Quý khách phải trả chi phí ship ..

Đơn giá chưa VAT

59.000 đ

Dây hàn quang , simplex , ST , Single Mode 1m , Rogenberger 98CS90111M0010

Dây hàn quang , simplex , ST , Single Mode 1m , Rogenberger 98CS90111M0010

Lưu ý : Sản phẩm có giá trị dưới 200.000 chúng tôi chỉ bán sĩ hoặc Quý khách phải trả chi phí ship ..

Đơn giá chưa VAT

100.000 đ

Cáp mạng Rosenberger, UTP Outdoor, Cat.6, 4 đôi, PE LAN CABLE, 23 AWG, Solid, màu xám, 305m CP12-141-11

Cáp mạng Rosenberger, UTP Outdoor, Cat.6, 4 đôi, PE LAN CABLE, 23 AWG, Solid, màu xám, 305m CP12-141-11

Cáp mạng Rosenberger, UTP Outdoor, Cat.6, 4 đôi, PE LAN CABLE, 23 AWG, Solid, màu xám, 305m..

Đơn giá chưa VAT

3.419.000 đ

Cáp sợi quang , Outdoor , Single mode , OS2 , L/D , Chống UV Rogenberger 98A074-008

Cáp sợi quang , Outdoor , Single mode , OS2 , L/D , Chống UV Rogenberger 98A074-008

Lưu ý : Sản phẩm có giá trị dưới 200.000 chúng tôi chỉ bán sĩ hoặc Quý khách phải trả chi phí ship ..

Đơn giá chưa VAT

20.000 đ

Dây hàn quang , simplex , LC OM3 , 0.9 mm , 2m Rogenberger 98CG90544M0020

Dây hàn quang , simplex , LC OM3 , 0.9 mm , 2m Rogenberger 98CG90544M0020

Lưu ý : Sản phẩm có giá trị dưới 200.000 chúng tôi chỉ bán sĩ hoặc Quý khách phải trả chi phí ship ..

Đơn giá chưa VAT

76.000 đ

Cáp sợi quang , Outdoor OM3 , L/D , Chống UV Rogenberger 98A075S3-012

Cáp sợi quang , Outdoor OM3 , L/D , Chống UV Rogenberger 98A075S3-012

Lưu ý : Sản phẩm có giá trị dưới 200.000 chúng tôi chỉ bán sĩ hoặc Quý khách phải trả chi phí ship ..

Đơn giá chưa VAT

75.000 đ

Dây nhẩy đồng Rosenberger, UTP, Cat.5e, RJ45-RJ45, 4 cặp sợi, CM, 5m, mầu xám CP61-411-15

Dây nhẩy đồng Rosenberger, UTP, Cat.5e, RJ45-RJ45, 4 cặp sợi, CM, 5m, mầu xám CP61-411-15

Lưu ý : Sản phẩm có giá trị dưới 200.000 chúng tôi chỉ bán sĩ hoặc Quý khách phải trả chi phí ship ..

Đơn giá chưa VAT

67.000 đ

Cáp sợi quang , Outdoor , Single mode , OS2 , L/D , Chống UV Rogenberger 98A074-004

Cáp sợi quang , Outdoor , Single mode , OS2 , L/D , Chống UV Rogenberger 98A074-004

Lưu ý : Sản phẩm có giá trị dưới 200.000 chúng tôi chỉ bán sĩ hoặc Quý khách phải trả chi phí ship ..

Đơn giá chưa VAT

17.000 đ

Hộp đấu nối sợi quang , simplex , 12 khớp nối ST gắn tường Rogenberger CPA2-111-11

Hộp đấu nối sợi quang , simplex , 12 khớp nối ST gắn tường Rogenberger CPA2-111-11

Hộp đấu nối sợi quang, simplex, 12 khớp nối ST, Multi Mode, OM3/OM4, gắn tường, bao gồm khay hàn qua..

Đơn giá chưa VAT

2.538.000 đ

Cáp sợi quang , indoor , Multi mode OM3 , 6 sợi , Rogenberger 98A084-006

Cáp sợi quang , indoor , Multi mode OM3 , 6 sợi , Rogenberger 98A084-006

Lưu ý : Sản phẩm có giá trị dưới 200.000 chúng tôi chỉ bán sĩ hoặc Quý khách phải trả chi phí ship ..

Đơn giá chưa VAT

40.000 đ

Dây nhẩy quang , duplex , ST-LC , Single mode Rogenberger 98CS23114M0030

Dây nhẩy quang , duplex , ST-LC , Single mode Rogenberger 98CS23114M0030

Dây nhẩy quang, duplex, ST-LC, Single mode, G652.D, 2.0 mm,OFNR, 3m, 9/125um..

Đơn giá chưa VAT

231.000 đ

Dây hàn quang , simplex , SC OM3 , 0.9 mm , 1m Rogenberger 98CG90522M0010

Dây hàn quang , simplex , SC OM3 , 0.9 mm , 1m Rogenberger 98CG90522M0010

Lưu ý : Sản phẩm có giá trị dưới 200.000 chúng tôi chỉ bán sĩ hoặc Quý khách phải trả chi phí ship ..

Đơn giá chưa VAT

59.000 đ

Dây nhẩy quang , duplex , ST-SC OM3 , 2.0 mm 3m Rogenberger 98CG23512M0030

Dây nhẩy quang , duplex , ST-SC OM3 , 2.0 mm 3m Rogenberger 98CG23512M0030

Dây nhẩy quang, duplex, ST-SC, Multi Mode, OM3, 2.0 mm,OFNR, 3m, 50/125um..

Đơn giá chưa VAT

247.000 đ

Tags: ROSENBERGER-104535-1A-53