RUIJIE

Module Quang SFP, 1000BASE-LX, SingleMode (1310nm, 10km, LC). Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310

Module Quang SFP, 1000BASE-LX, SingleMode (1310nm, 10km, LC). Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310

--+ 6 cổng 1000BASE-T,-+ 2 cổng 1000BASE-T/1000BASE-X combo-+ 1 cổng Console Port-+ 1 cổng USB ports..

Đơn giá chưa VAT

1,740,000 đ

Module Quang SFP, 1000BASE-SX , MultiMode (850nm, 550m, LC). Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850

Module Quang SFP, 1000BASE-SX , MultiMode (850nm, 550m, LC). Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850

--+ 6 cổng 1000BASE-T,-+ 2 cổng 1000BASE-T/1000BASE-X combo-+ 1 cổng Console Port-+ 1 cổng USB ports..

Đơn giá chưa VAT

940,000 đ

Hiển thị từ 1 đến 2 của 2 (1 trang)