• Module quang SFP Aruba 24p 1GbE SFP v3 zl2 Mod J9988A

Aruba 24p 1GbE SFP v3 zl2 Mod

Viết đánh giá

Lưu ý: HTML is not translated!
    Xấu           Tốt

Module quang SFP Aruba 24p 1GbE SFP v3 zl2 Mod J9988A

  • Thương hiệu: HP
  • Mã số sản phẩm: J9988A
  • Tình trạng kho: Có sẵn
Đơn giá chưa VAT. Phải cộng thuế VAT khi mua hàng
  • 37.190.000 đ


SẢN PHẨM LIÊN QUAN

Module quang SFP Aruba 3810M/2930M 4-port 100M/1G/10G SFP+ Module JL083A

Module quang SFP Aruba 3810M/2930M 4-port 100M/1G/10G SFP+ Module JL083A

Aruba 3810M/2930M 4SFP+ MACsec Module..

Đơn giá chưa VAT

Xin liên hệ

Module Quang HP ( bộ truyền ) JL078A

Module Quang HP ( bộ truyền ) JL078A

Aruba 3810M/2930M 1QSFP+ 40GbE Module..

Đơn giá chưa VAT

Xin liên hệ

Module quang SFP Aruba 100M SFP LC FX 2km MMF Transceiver J9054D

Module quang SFP Aruba 100M SFP LC FX 2km MMF Transceiver J9054D

Aruba 100M SFP LC FX 2km MMF Transceiver..

Đơn giá chưa VAT

3.719.000 đ

Module quang SFP HPE X120 1G SFP LC LX Transceiver JD119B

Module quang SFP HPE X120 1G SFP LC LX Transceiver JD119B

HPE X120 1G SFP LC LX Transceiver..

Đơn giá chưa VAT

8.591.000 đ

Module quang SFP HPE X120 1G SFP LC SX Transceiver JD118B

Module quang SFP HPE X120 1G SFP LC SX Transceiver JD118B

HPE X120 1G SFP LC SX Transceiver..

Đơn giá chưa VAT

4.091.000 đ

Module Quang HP ( bộ truyền ) J9153A

Module Quang HP ( bộ truyền ) J9153A

HPE X132 10G SFP+ LC ER Transceiver..

Đơn giá chưa VAT

Xin liên hệ

Aruba 10G SFP+ to SFP+ 1m DAC Cable Aruba J9281D

Aruba 10G SFP+ to SFP+ 1m DAC Cable Aruba J9281D

Aruba 10G SFP+ to SFP+ 1m DAC Cable..

Đơn giá chưa VAT

2.200.000 đ

Module quang SFP Aruba 10G SFP+ LC LR 10km SMF Transceiver J9151E

Module quang SFP Aruba 10G SFP+ LC LR 10km SMF Transceiver J9151E

Aruba 10G SFP+ LC LR 10km SMF Transceiver..

Đơn giá chưa VAT

39.520.000 đ

Module Quang HP ( bộ truyền ) JL325A

Module Quang HP ( bộ truyền ) JL325A

Aruba 2930 2-port Stacking Module..

Đơn giá chưa VAT

Xin liên hệ

Module quang SFP HPE X130 10G SFP+ LC SR Transceiver JD092B

Module quang SFP HPE X130 10G SFP+ LC SR Transceiver JD092B

HPE X130 10G SFP+ LC SR Transceiver..

Đơn giá chưa VAT

15.191.000 đ

Module quang SFP Aruba 3810M 4-port Stacking Module JL084A

Module quang SFP Aruba 3810M 4-port Stacking Module JL084A

Aruba 3810M 4-port Stacking Module..

Đơn giá chưa VAT

11.157.000 đ

Module quang SFP Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver (SM) J4859D

Module quang SFP Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver (SM) J4859D

HPE X121 1G SFP LC LX Transceiver..

Đơn giá chưa VAT

9.545.000 đ

Module Quang ( bộ truyền ) J8177C

Module Quang ( bộ truyền ) J8177C

HPE X121 1G SFP RJ45 T Transceiver..

Đơn giá chưa VAT

4.762.000 đ

Module Quang HP ( bộ truyền ) J9151A

Module Quang HP ( bộ truyền ) J9151A

HPE X132 10G SFP+ LC LR Transceiver..

Đơn giá chưa VAT

50.000.000 đ

Tags: HP-J9988A