• Bộ chuyển quang 1x1000M 1550/ WDM BiDi 40Km SC B&TON BT-950GS-40B

Bộ chuyển đổi quang học 1 Port 1000M 1550/1310nm WDM BiDi 40Km SC B&TON BT-950GS-40B

Viết đánh giá

Lưu ý: HTML is not translated!
    Xấu           Tốt

Bộ chuyển quang 1x1000M 1550/ WDM BiDi 40Km SC B&TON BT-950GS-40B

  • Thương hiệu: B&TON
  • Mã số sản phẩm: BT-950GS-40B
  • Tình trạng kho: Đặt hàng qua Zalo hoặc Email
Đơn giá chưa VAT. Phải cộng thuế VAT khi mua hàng
  • 1.172.000 đ


SẢN PHẨM LIÊN QUAN

Module quang B-Ton 10G SFP+ SMF 1330/1270NM LC 20KM with DDM Model BT-SFP+-LRB

Module quang B-Ton 10G SFP+ SMF 1330/1270NM LC 20KM with DDM Model BT-SFP+-LRB

10G SFP+ SMF 1330/1270NM LC 20KM with DDM..

Đơn giá chưa VAT

387.000 đ

Module quang B-Ton 56G QSFP+ to 56G QSFP+ Passive 30AWG 1meter Model BT-56GQSFP+-1M

Module quang B-Ton 56G QSFP+ to 56G QSFP+ Passive 30AWG 1meter Model BT-56GQSFP+-1M

56G QSFP+ to 56G QSFP+ Passive 30AWG 1meter..

Đơn giá chưa VAT

712.000 đ

Bộ chuyển quang 1x100M SM 40Km SC B&TON BT-950SM-40

Bộ chuyển quang 1x100M SM 40Km SC B&TON BT-950SM-40

Bộ chuyển đổi quang học 1 Port 100M 1310nm single mode 40Km SC B&TON BT-950SM-40..

Đơn giá chưa VAT

418.000 đ

Media converter 2x100M dual 1*9 SM 20Km B&TON BT-912SM-20

Media converter 2x100M dual 1*9 SM 20Km B&TON BT-912SM-20

Bộ chia mạng tích hợp cổng cáp quang 2 Port 100M 1310nm dual 1*9 SM 20Km B&TON BT-912SM-20..

Đơn giá chưa VAT

355.000 đ

Module quang B-Ton 10G XFP+ 1330/1270NM 20KM with DDM Model BT-XFP-LRB

Module quang B-Ton 10G XFP+ 1330/1270NM 20KM with DDM Model BT-XFP-LRB

10G XFP+ 1330/1270NM 20KM with DDM..

Đơn giá chưa VAT

919.000 đ

Module quang B-Ton 10G 25G SMF 20km 1310nm LC with DDM Model BT-25G-20

Module quang B-Ton 10G 25G SMF 20km 1310nm LC with DDM Model BT-25G-20

10G 25G SMF 20km 1310nm LC with DDM..

Đơn giá chưa VAT

1.361.000 đ

Module quang B-Ton 10G XFP+ 1550/1490NM 100KM with DDM Model BT-XFP-100B

Module quang B-Ton 10G XFP+ 1550/1490NM 100KM with DDM Model BT-XFP-100B

10G XFP+ 1550/1490NM 100KM with DDM..

Đơn giá chưa VAT

14.520.000 đ

Module quang B-Ton 10G XFP SMF 40km 1550nm LC with DDM Model BT-XFP-ER

Module quang B-Ton 10G XFP SMF 40km 1550nm LC with DDM Model BT-XFP-ER

10G XFP SMF 40km 1550nm LC with DDM..

Đơn giá chưa VAT

2.317.000 đ

Bộ chuyển quang 1x100M 131550nm WDM BiDi SM 20Km SC B&TON BT-950SM-25A

Bộ chuyển quang 1x100M 131550nm WDM BiDi SM 20Km SC B&TON BT-950SM-25A

Bộ chuyển đổi quang học 1 Port 100M 131550nm WDM BiDi SM 20Km SC B&TON BT-950SM-25A..

Đơn giá chưa VAT

209.000 đ

Module quang B-Ton 100G QSFP28 to QSFP28 Passive 26AWG 5meter Model BT-QSFP28-5M

Module quang B-Ton 100G QSFP28 to QSFP28 Passive 26AWG 5meter Model BT-QSFP28-5M

100G QSFP28 to QSFP28 Passive 26AWG 5meter..

Đơn giá chưa VAT

2.364.000 đ

Module quang B-Ton 10G XFP+ 1270/1330NM 60KM with DDM Model BT-XFP-60A

Module quang B-Ton 10G XFP+ 1270/1330NM 60KM with DDM Model BT-XFP-60A

10G XFP+ 1270/1330NM 60KM with DDM..

Đơn giá chưa VAT

1.516.000 đ

Module quang B-Ton 1.25G SFP SM WDM Tx1490/Rx1550 DFB 80KM LC with DDM Model BT-OC24-80A

Module quang B-Ton 1.25G SFP SM WDM Tx1490/Rx1550 DFB 80KM LC with DDM Model BT-OC24-80A

1.25G SFP SM WDM Tx1490/Rx1550 DFB 80KM LC with DDM..

Đơn giá chưa VAT

323.000 đ

Module quang B-Ton 10G 16G SMF 10km 1310nm LC with DDM Model BT-16G-LR

Module quang B-Ton 10G 16G SMF 10km 1310nm LC with DDM Model BT-16G-LR

10G 16G SMF 10km 1310nm LC with DDM..

Đơn giá chưa VAT

1.497.000 đ

Bộ chuyển đổi video 16ch video+1ch data+1ch bidi audio B&TON BT-16V1D1A↑↓F-T/R

Bộ chuyển đổi video 16ch video+1ch data+1ch bidi audio B&TON BT-16V1D1A↑↓F-T/R

16ch video+1ch data+1ch bidi audio..

Đơn giá chưa VAT

9.352.000 đ

Tags: B&TON-BT-950GS-40B