TP-LINK

Bộ chuyển quang SFP hiệu TP-Link TL-SM311LM

Bộ chuyển quang SFP hiệu TP-Link TL-SM311LM

Gigabit SFP module, Multi-mode, MiniGBIC, LC interface, Up to 550/275m distanceGigabit SFP module, M..

Đơn giá chưa VAT

400.000 đ

Bộ chuyển quang SFP TP-Link TL-SM311LS

Bộ chuyển quang SFP TP-Link TL-SM311LS

Gigabit SFP module, Single-mode, MiniGBIC, LC interface, Up to 10km distanceModule SFP Gigabit, Sing..

Đơn giá chưa VAT

420.000 đ

Bộ chuyển đổi mạng sang quang TP-Link MC100CM

Bộ chuyển đổi mạng sang quang TP-Link MC100CM

10/100Mbps RJ45 to 100Mbps multi-mode SC fiber Converter, Full-duplex, up to 2Km, switching power ad..

Đơn giá chưa VAT

555.000 đ

Bộ chuyển đổi mạng sang quang TP-Link MC110CS

Bộ chuyển đổi mạng sang quang TP-Link MC110CS

10/100Mbps RJ45 to 100Mbps single-mode SC fiber Converter, Full-duplex, up to 20Km, switching power ..

Đơn giá chưa VAT

515.000 đ

Bộ chuyển đổi mạng sang quang TP-Link MC111CS

Bộ chuyển đổi mạng sang quang TP-Link MC111CS

10/100Mbps RJ45 to 100Mbps single-mode SC fiber Converter, Full-duplex, Tx:1550nm, Rx:1310nm, up to ..

Đơn giá chưa VAT

696.000 đ

Bộ chuyển đổi mạng sang quang TP-Link MC112CS

Bộ chuyển đổi mạng sang quang TP-Link MC112CS

10/100Mbps RJ45 to 100Mbps single-mode SC fiber Converter, Full-duplex, Tx:1310nm, Rx:1550nm, up to ..

Đơn giá chưa VAT

696.000 đ

Bộ chuyển đổi mạng sang quang TP-Link MC200CM

Bộ chuyển đổi mạng sang quang TP-Link MC200CM

1000Mbps RJ45 to 1000Mbps multi-mode SC fiber Converter, Full-duplex, up to 550m, switching power ad..

Đơn giá chưa VAT

828.000 đ

Bộ chuyển đổi mạng sang quang TP-Link MC210CS

Bộ chuyển đổi mạng sang quang TP-Link MC210CS

1000Mbps RJ45 to 1000Mbps single-mode SC fiber Converter, Full-duplex, up to 15Km, switching power a..

Đơn giá chưa VAT

757.000 đ

Bộ chuyển đổi mạng sang quang TP-Link MC220L

Bộ chuyển đổi mạng sang quang TP-Link MC220L

1000Mbps RJ45 to 1000Mbps SFP slot supporting MiniGBIC modules, switching power adapter, chassis TL-..

Đơn giá chưa VAT

474.000 đ

Hiển thị từ 1 đến 9 của 9 (1 trang)