CISCO

Module quang hiệu Cisco GLC-LH-SMD=

Module quang hiệu Cisco GLC-LH-SMD=

1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM..

Đơn giá chưa VAT

9,177,000 đ

Module quang hiệu Cisco GLC-SX-MMD=

Module quang hiệu Cisco GLC-SX-MMD=

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM..

Đơn giá chưa VAT

4,611,000 đ

Hiển thị từ 1 đến 2 của 2 (1 trang)