PLANET

Bộ chuyển đổi hiệu Planet Serial to Ethernet Media Converter ICS-100

Bộ chuyển đổi hiệu Planet Serial to Ethernet Media Converter ICS-100

RS232/RS-422/RS485 to Ethernet (TP) Converter..

Đơn giá chưa VAT

1,346,000 đ

Bộ chuyển đổi hiệu Planet Serial to Ethernet Media Converter ICS-105A

Bộ chuyển đổi hiệu Planet Serial to Ethernet Media Converter ICS-105A

RS232/RS-422/RS485 to 100Base-FX Fiber Optic (SFP) Converter..

Đơn giá chưa VAT

1,505,000 đ

Bộ chuyển đổi hiệu Planet tín hiệu Video sang Quang VF-101G-KIT

Bộ chuyển đổi hiệu Planet tín hiệu Video sang Quang VF-101G-KIT

1-Channel 4-in-1 Video over Gigabit Fiber(ST) converter up to 20KM, a pair include Tx & Rx in packag..

Đơn giá chưa VAT

5,515,000 đ

Bộ chuyển đổi hiệu Planet tín hiệu Video sang Quang VF-102G-KIT

Bộ chuyển đổi hiệu Planet tín hiệu Video sang Quang VF-102G-KIT

1-Channel 4-in-1 Video over Gigabit Fiber(FC) converter up to 20KM, a pair include Tx & Rx in packag..

Đơn giá chưa VAT

5,596,000 đ

Bộ chuyển đổi Quang sang mạng hiệu Planet FT-802

Bộ chuyển đổi Quang sang mạng hiệu Planet FT-802

10/100Base-TX to 100Base-FX (SC) Bridge Media Converter, LFPT Supported..

Đơn giá chưa VAT

1,071,000 đ

Bộ chuyển đổi Quang sang mạng hiệu Planet FT-802S35

Bộ chuyển đổi Quang sang mạng hiệu Planet FT-802S35

10/100TX - 100Base-FX (SC) Single Mode Bridge Fiber Converter- 35KM, LFPT..

Đơn giá chưa VAT

1,297,000 đ

Bộ chuyển đổi Quang sang mạng hiệu Planet FT-802S50

Bộ chuyển đổi Quang sang mạng hiệu Planet FT-802S50

10/100TX - 100Base-FX (SC) Single Bridge Mode Fiber Converter- 50KM, LFPT..

Đơn giá chưa VAT

2,063,000 đ

Bộ chuyển đổi Quang sang mạng hiệu Planet GT-1205A

Bộ chuyển đổi Quang sang mạng hiệu Planet GT-1205A

1-Port 10/100/1000Base-T - 2-Port Gigabit SFP Switch/Redundant Media Converter..

Đơn giá chưa VAT

2,189,000 đ

Bộ chuyển đổi Quang sang mạng hiệu Planet GT-805A

Bộ chuyển đổi Quang sang mạng hiệu Planet GT-805A

10/100/1000Base-T to miniGBIC (SFP) Converter..

Đơn giá chưa VAT

1,255,000 đ

Bộ chuyển đổi Quang sang mạng hiệu Planet MC-1500

Bộ chuyển đổi Quang sang mạng hiệu Planet MC-1500

15-slot 19" Media Converter Chassis..

Đơn giá chưa VAT

6,042,000 đ

Bộ chuyển đổi Quang sang mạng hiệu Planet MC-700

Bộ chuyển đổi Quang sang mạng hiệu Planet MC-700

7-Slot 10" Media Converter Chassis..

Đơn giá chưa VAT

3,678,000 đ

Bộ chuyển đổi quang điện hiệu Planet Gigabit Ethernet Media Converter FST-802

Bộ chuyển đổi quang điện hiệu Planet Gigabit Ethernet Media Converter FST-802

10/100Base-TX to 100Base-FX (SC) Smart Media Converter..

Đơn giá chưa VAT

1,557,000 đ

Bộ chuyển đổi quang điện hiệu Planet Gigabit Ethernet Media Converter FST-802S15

Bộ chuyển đổi quang điện hiệu Planet Gigabit Ethernet Media Converter FST-802S15

10/100Base-TX to 100Base-FX (SC) Smart Media Converter - Single Mode 15KM..

Đơn giá chưa VAT

1,732,000 đ

Bộ chuyển đổi quang điện hiệu Planet Gigabit Ethernet Media Converter FST-802S35

Bộ chuyển đổi quang điện hiệu Planet Gigabit Ethernet Media Converter FST-802S35

10/100Base-TX to 100Base-FX (SC) Smart Media Converter - Single Mode 35KM..

Đơn giá chưa VAT

1,990,000 đ

Bộ chuyển đổi quang điện hiệu Planet Gigabit Ethernet Media Converter FST-802S50

Bộ chuyển đổi quang điện hiệu Planet Gigabit Ethernet Media Converter FST-802S50

10/100Base-TX to 100Base-FX (SC) Smart Media Converter - Single Mode 50KM..

Đơn giá chưa VAT

2,484,000 đ

Hiển thị từ 1 đến 15 của 25 (2 trang)