EDGECORE

Module quang Edgecore ET4201-LX

Module quang Edgecore ET4201-LX

ET4201-LX : 1000BASE-LX Single mode LC Duplex SFP transceiver, up to 10Km (1310nm)..

Đơn giá chưa VAT

1,430,000 đ

Module quang Edgecore ET4201-SX

Module quang Edgecore ET4201-SX

ET4201-SX : 1000BASE-SX Multi mode LC Duplex SFP transceiver, up to 550m (850nm)..

Đơn giá chưa VAT

Xin liên hệ

Hiển thị từ 1 đến 2 của 2 (1 trang)