PLANET

Bộ chia mạng hiệu Planet FNSW-1600P

Bộ chia mạng hiệu Planet FNSW-1600P

19" 16-Port 10/100 unmanaged Ethernet 802.3at POE Switch (125W POE budget)..

Đơn giá chưa VAT

2,895,000 đ

Bộ chia mạng hiệu Planet FNSW-1601

Bộ chia mạng hiệu Planet FNSW-1601

16-Port 10/100Base-TX Fast Ethernet Switch..

Đơn giá chưa VAT

825,000 đ

Bộ chia mạng hiệu Planet FNSW-2400PS

Bộ chia mạng hiệu Planet FNSW-2400PS

24-Port 10/100Mbps PoE Web Smart Ethernet Switch (125 W PoEPower Budget) (còn 1 chiếc)..

Đơn giá chưa VAT

3,219,000 đ

Bộ chia mạng hiệu Planet FNSW-2401

Bộ chia mạng hiệu Planet FNSW-2401

24-Port 10/100Base-TX Fast Ethernet Switch..

Đơn giá chưa VAT

980,000 đ

Bộ chia mạng hiệu Planet FNSW-4800

Bộ chia mạng hiệu Planet FNSW-4800

48-Port 10/100Mbps Fast Ethernet Switch..

Đơn giá chưa VAT

1,661,000 đ

Bộ chia mạng hiệu Planet FSD-808HP

Bộ chia mạng hiệu Planet FSD-808HP

8 Port 10/100 Mbps 802.3at PoE Desktop switch (140 W PoEPower Budget) (còn 1 chiếc)..

Đơn giá chưa VAT

1,424,000 đ

Bộ chia mạng hiệu Planet FT-802S15

Bộ chia mạng hiệu Planet FT-802S15

10/100TX - 100Base-FX (SC) Single Mode Bridge Fiber Converter- 15KM, LFPT..

Đơn giá chưa VAT

1,025,000 đ

Bộ chia mạng hiệu Planet GRT-501

Bộ chia mạng hiệu Planet GRT-501

G.SHDSL.bis Bridge Router..

Đơn giá chưa VAT

2,122,000 đ

Bộ chia mạng hiệu Planet GS-2240-48T4X

Bộ chia mạng hiệu Planet GS-2240-48T4X

48-port 10/100/1000T + 4-port 10G SFP+ Web Smart Manageable Ethernet Switch, 802.1Q VLAN, IGMP Snoop..

Đơn giá chưa VAT

8,832,000 đ

Bộ chia mạng hiệu Planet GS-4210-16P2S

Bộ chia mạng hiệu Planet GS-4210-16P2S

IPv6/IPv4, 16-Port Managed 802.3at POE+ Gigabit Ethernet Switch + 2-Port 100/1000X SFP (220W)..

Đơn giá chưa VAT

5,238,000 đ

Bộ chia mạng hiệu Planet GS-4210-16T2S

Bộ chia mạng hiệu Planet GS-4210-16T2S

IPv4/IPv6, 16-Port 10/100/1000Base-T + 2-Port 100/1000MBPSSFP L2/L4 SNMP Manageable Gigabit Ethernet..

Đơn giá chưa VAT

2,474,000 đ

Bộ chia mạng hiệu Planet GS-4210-24P2S

Bộ chia mạng hiệu Planet GS-4210-24P2S

IPv4, 24-Port Managed 802.3at POE+ Gigabit Ethernet Switch + 2- Port 100/1000X SFP (300W)..

Đơn giá chưa VAT

6,798,000 đ

Bộ chia mạng hiệu Planet GS-4210-24T2S

Bộ chia mạng hiệu Planet GS-4210-24T2S

IPv4/IPv6, 24-Port 10/100/1000Base-T + 2-Port 100/1000MBPSSFP L2/L4 SNMP Manageable Gigabit Ethernet..

Đơn giá chưa VAT

2,925,000 đ

Bộ chia mạng hiệu Planet GS-4210-48T4S

Bộ chia mạng hiệu Planet GS-4210-48T4S

IPv4/IPv6, 48-Port 10/100/1000Base-T + 4-Port 100/1000MBPSSFP L2/L4 /SNMP Manageable Gigabit Etherne..

Đơn giá chưa VAT

7,985,000 đ

Bộ chia mạng hiệu Planet GS-4210-8P2S

Bộ chia mạng hiệu Planet GS-4210-8P2S

IPv4/IPv6, 8-Port Managed 802.3at POE+ Gigabit Ethernet Switch+ 2-Port 100/1000X SFP (120W)..

Đơn giá chưa VAT

3,997,000 đ

Hiển thị từ 1 đến 15 của 51 (4 trang)